विशाखापट्टणम,
Rishabh Pant-Kuldeep Yadav आयपीएल २०२५ च्या पाचव्या सामन्यात दिल्ली कॅपिटल्स आणि लखनऊ सुपर जायंट्स यांच्यात जोरदार स्पर्धा पाहायला मिळाली. हा सामना दिल्लीच्या दुसऱ्या होम ग्राउंड डॉ. वायएस राजशेखर रेड्डी एसीए-व्हीडीसीए स्टेडियम, विशाखापट्टणम येथे खेळला गेला, जिथे एक संस्मरणीय सामना पाहायला मिळाला. दोन्ही संघांनी शानदार खेळ केला आणि शेवटच्या षटकापर्यंत सामना खूपच रंजक राहिला. तथापि, या सामन्यात, आशुतोष शर्माच्या खेळीने उत्साह शिगेला पोहोचवला आणि दिल्लीला १ विकेटने विजय मिळवून दिला. पण या सामन्यादरम्यान, ऋषभ पंतच्या विनोदांनी त्यात आणखी मसाला भरला. त्याने कुलदीप यादवला जबरदस्तीने धावबाद करण्याचा प्रयत्न केला, ज्याचा व्हिडिओ आता व्हायरल झाला आहे.
या रोमांचक सामन्यादरम्यान, १८ व्या षटकात एक मजेदार घटना घडली, ज्याने सर्वांचे लक्ष वेधून घेतले. लखनौ सुपर जायंट्सचा फिरकी गोलंदाज रवी बिश्नोईने कुलदीप यादवला गुगली टाकली, जी फलंदाज कुलदीप यादवला समजली नाही. चेंडू थेट यष्टीरक्षक ऋषभ पंतच्या ग्लोव्हजमध्ये गेला. Rishabh Pant-Kuldeep Yadav कुलदीप यादवचा तोल गेला आणि तो क्रीजच्या बाहेर थोडासा गेला तेव्हा पंतने त्याला खेळकरपणे हलकासा धक्का दिला, ज्यामुळे तो त्याला धावबाद करण्याचा प्रयत्न करत असल्याचे भासत होते. हा क्षण इतका मजेदार होता की खेळाडूंसह मैदानात उपस्थित असलेले प्रेक्षकही हसू आवरू शकले नाहीत.
सौजन्य : सोशल मीडिया
सहसा, अशा कृती खेळाच्या भावनेविरुद्ध मानल्या जातात, परंतु पंत आणि कुलदीप चांगले मित्र असल्याने. त्यामुळे हाय-व्होल्टेज सामन्याचा ताण हलका करण्यासाठी हा फक्त एक विनोद होता. Rishabh Pant-Kuldeep Yadav समालोचनाच्या वेळी, आकाश चोप्रासह सर्व समालोचकांना त्यांचे हास्य आवरता आले नाही. त्याचे फोटो आणि व्हिडिओ सोशल मीडियावर व्हायरल झाले आहेत.